ย้ายแล้วจ้า http://thaicomicsfan.freeforums.org/index.php
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ย้ายแล้วจ้า http://thaicomicsfan.freeforums.org/index.php

ประกาศๆ ย้ายบอร์ดครับ http://thaicomicsfan.freeforums.org/index.php

เธšเน‰เธฒเธ™Portalliเธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

สอบถามเกี่ยวกับการสั่งซื้อ comic กับทาง amazon หน่อยครับ

Go down 
3 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Paparazzi
Training Hero

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

สอบถามเกี่ยวกับการสั่งซื้อ comic กับทาง amazon หน่อยครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: สอบถามเกี่ยวกับการสั่งซื้อ comic กับทาง amazon หน่อยครับ   สอบถามเกี่ยวกับการสั่งซื้อ comic กับทาง amazon หน่อยครับ Icon_minitimeSat May 26, 2007 3:19 am

คือว่าไม่เคยสั่งซื้อแบบนี้เลยครับ

จึงอยากทราบข้อมูลหน่อยครับ

เช่น สั่งเรื่อง Civil War (Marvel Comics) (Paperback) Price: $16.49 & eligible

อยากทราบว่า

1 - จะจ่ายเงินอย่างไร
2 - รวมแล้วจะต้องเสียค่าใช้จ่าย+ค่าหนังสือ ประมาณเท่าไหร่
3 - อยากอ่านเกี่ยวกับ Civil war มากๆเลยครับ มีเล่มไหนแนะนำบ้างไหมครับ

รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
T.Rex
Local Hero
Local Hero
T.Rex

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 54

สอบถามเกี่ยวกับการสั่งซื้อ comic กับทาง amazon หน่อยครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สอบถามเกี่ยวกับการสั่งซื้อ comic กับทาง amazon หน่อยครับ   สอบถามเกี่ยวกับการสั่งซื้อ comic กับทาง amazon หน่อยครับ Icon_minitimeSat May 26, 2007 5:54 pm

การสั่งหนังสือจากอะเมซอน จ่ายด้วยบัตรเครดิทครับ ได้ราคาหนังสืออย่าลืมบวกค่าส่ง กินเปล่า 5 เหรียญ บวกีก 4 เหรียญต่อเล่ม เช่นสั่ง 3 เล่มค่าส่งจะเป็น 5เหรียญ+4+4+4เหรียญ แล้วเอาไปรวมกับราคาหนังสือ
ส่วนCivil War ที่คิโนะพาราก้อนมี แต่ขณะนี้หมดแล้ว สอบถามทางร้านบอกเดือนหน้าจะมาอีก บวก ลด 20 เปอร์้เซนต์ สนใจไปติดต่อได้
ขณะนี้ที่ร้านมีอยู่หลายเล่มมาก สนใจขอชมก่อนได้ จากการไปชมมาพบว่าที่คุณต้องซื้อน่าจะเป็น
1. The road to Civil War
2. Civil War
3. Civil War Front Line
นอกนั้นรักชอบตัวละครตัวไหนซื้อของคนนั้นครับ เพราะในเล่มจะเล่าเรื่องตั้งแต่เริ่มCivil Warไปจนจบเหตุการณ์
เรื่องนี้บงกชคงจะออกครับ ผมกำลังเล็งอยู่ว่าน่าจะทำเล่มไหนบ้าง
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
voeten
Public Hero
Public Hero
voeten

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 71

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สอบถามเกี่ยวกับการสั่งซื้อ comic กับทาง amazon หน่อยครับ   สอบถามเกี่ยวกับการสั่งซื้อ comic กับทาง amazon หน่อยครับ Icon_minitimeSat May 26, 2007 10:54 pm

เธญเน‰เธฒเธ‡เธญเธดเธ‡เธˆเธฒเธ :
เรื่องนี้บงกชคงจะออกครับ ผมกำลังเล็งอยู่ว่าน่าจะทำเล่มไหนบ้าง

ถือว่าเป็นข่าวดีเลยนะครับเนี่ย cheers

แล้ว บงกช จะนำเอา DC Vertigo มาพิมพ์บางมั้ยครับ อยากอ่านพวก Hellblazer geek
Paparazzi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สอบถามเกี่ยวกับการสั่งซื้อ comic กับทาง amazon หน่อยครับ   สอบถามเกี่ยวกับการสั่งซื้อ comic กับทาง amazon หน่อยครับ Icon_minitimeSun May 27, 2007 12:46 am

ขอบคุณมากครับ ว่าแต่

1 - ร้านคิโนะ อยูตรงส่วนไหนของ พาราก้อนครับ ยังไม่เคยไปเดินสักที
2 - 3 เล่มที่ว่ามา

ราคาประมาณเล่มละเท่าไหรครับ จะได้เตรียมเงินไปถูก

3 - ที่ว่าทางบงกชจะออกหมายถึงใน3เล่มนี้ใช่ไหมครับ จะได้รอบงกชดีกว่า

ขอโทษที่ถามมากนะครับ

T.Rex
Local Hero
Local Hero
T.Rex

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 54

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สอบถามเกี่ยวกับการสั่งซื้อ comic กับทาง amazon หน่อยครับ   สอบถามเกี่ยวกับการสั่งซื้อ comic กับทาง amazon หน่อยครับ Icon_minitimeSun May 27, 2007 7:50 am

Paparazzi เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
ขอบคุณมากครับ ว่าแต่

1 - ร้านคิโนะ อยูตรงส่วนไหนของ พาราก้อนครับ ยังไม่เคยไปเดินสักที
ชั้น 3 ครับ

2 - 3 เล่มที่ว่ามา

466 ครับ เล่มนี้คุ้มครับ ราคาสูสีกับอเมซอนเลย
ส่วน 2 เล่มนี้ ไม่ทราบครับ เขาบอกว่าของหมด

ราคาประมาณเล่มละเท่าไหรครับ จะได้เตรียมเงินไปถูก

3 - ที่ว่าทางบงกชจะออกหมายถึงใน3เล่มนี้ใช่ไหมครับ จะได้รอบงกชดีกว่า
3 เล่มนี้น่าจะได้อ่านครับ แต่ต้องรอนานหน่อย เพราะตั้งใจว่าจะทำAvengers Disassembled และ House of M ก่อน

ขอโทษที่ถามมากนะครับ

Paparazzi

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สอบถามเกี่ยวกับการสั่งซื้อ comic กับทาง amazon หน่อยครับ   สอบถามเกี่ยวกับการสั่งซื้อ comic กับทาง amazon หน่อยครับ Icon_minitimeMon May 28, 2007 1:18 am

ขอบคุณมากครับ พี่ T.REX I love you

สอบถามเกี่ยวกับการสั่งซื้อ comic กับทาง amazon หน่อยครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1
 Similar topics
-
» ????วกับ?ำดับ??้นของ???์ดค?ับ
» ?อบ???????วกับ World War ??ับ
» ????วกับ Spiderman ??ับ