ย้ายแล้วจ้า http://thaicomicsfan.freeforums.org/index.php
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ย้ายแล้วจ้า http://thaicomicsfan.freeforums.org/index.php

ประกาศๆ ย้ายบอร์ดครับ http://thaicomicsfan.freeforums.org/index.php

เธšเน‰เธฒเธ™Portalliเธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

ถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!!

Go down 
3 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
voeten
Public Hero
Public Hero
voeten

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 71

ถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!! Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!!   ถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!! Icon_minitimeFri May 25, 2007 4:45 am

ถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!! Logo_Header_dcvm

ถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!! Intro_00

DC
Versus Marvel Mugen Edition
.....เป็นเกมต่อสู้ที่นำเอา ตัวละครยอดนิยมจากสองค่ายดังมาประชันกันอีกครั้ง
ซึ่งใช้ Mugen ตัวโปรแกรม engine ยอดนิยมในการสร้างเกมต่อสู้มาใช้
อย่างไรก็ดีโครงการนี้ถึงจะยังไม่เสร็จลุล่วงตามจุดประสงค์ของผู้สร้างแต่ปัจจุบันนี้ก็มี
ตัวละคร ด่าน มาให้เราโหลดเล่นมาแล้ว ต้องชมในความพยายามของทีมงาน Scruffy Dragon
ที่สรรคสร้างพวก Sprite ของตัวละครฝั่ง DC ขึ้นมาเองเพราะฝั่ง Marvel ทาง Capcom เขาก็ทำมาให้แล้ว

ถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!! HalTeaser

.....แต่เป็นที่น่าเสียดายตรงที่ Project ย่อยของเวปนี้ที่ชื่อว่า Gotham Knight ได้ยกเลิกไปแล้วถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!! Bats
ซึ่งเป็นการนำเอาตัวละครจากเมือง Gotham มาประชันกันไม่ว่าจะ Batman Nightwing Robin Joker Bane Azrael ฯลฯ

ถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!! Mugen119be7

.....ถึงอย่างไรก็ตามแฟนๆของการตูน Comic อย่างพวกเราก็ได้แต่รอให้โครงการ DC VS MARVEL นี้เสร็จสมบูรณ์
ส่วนใครที่รอไม่ไหวก็ลองโหลดตัวละครจากเวปนั้นมาโมเล่นเองก็ได้ครับ

เข้าชมเวปไซต์ได้ที่นี่
ชม Intro เกมได้ที่นี้
Spider-Man + Venom VS. Carnage
ถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!! King_gambit-cool
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
JUNKMAN
Training Hero
JUNKMAN

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 16

ถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!! Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!!   ถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!! Icon_minitimeSat May 26, 2007 3:57 am

Thx ครับผมกำลังหาอยู่พอดีเลย
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
SPIDER-MAN
SPIDER-MAN

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!!   ถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!! Icon_minitimeSat May 26, 2007 8:58 pm

สุดยอดมากกกก ครับ :D
SPIDER-MAN
SPIDER-MAN

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!!   ถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!! Icon_minitimeSat May 26, 2007 9:29 pm

เออ..คือว่าเห็นแล้วอยากเล่นมากเลยครับ ไม่ทราบว่าต้องโหลดส่วนไหนมาบ้างถึงจะเล่นได้นะครับ แล้วต้องสมัครสมาชิกก่อนป่าว มีใครเคยเล่นมั้ยครับ :P

ถ้าคุณไม่พอใจผล Marvel VS DC งั้นมาเล่นเองเลยเอาไหม!!
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1
 Similar topics
-
» Marvel Zombies
» ????????อน??วของ DC ??? MARVEL ??วง????ับ
» Marvel Preview ?????สนใจป?ะจ???อน ????าค?
» MARVEL CARDGAME ?ีท?าน??อง??????่งค?ับ (PC)
» Marvel Dc. vs. system card game